hii ni bibilia bad somo la arobaini muutazari wa mawazo utangurizi apari na siku njema hii ni bibilia bad badi ni msimuriaji wa adiji anayekariri matini za kimapokeo zinazohusiana na mapokeo mahususi simurizi niko hapa kukariri na kukuza kile fasihi ya bibilia inasema kuhusu nani ni mungu na nani ni wanadamu somo hapa ndipo tulipo leo tumefikia hatua muhimu ya masomo arobaini ya boasti yanayohusu haya rahisi kutoka kwa bibiria na yale wanayosema kama ba nimerudia mistari hii kwa wakirisaji na kuongeza mjadara kidogo tebbba inatumai, inatumai kwamba kila mtu amepata rengo la laasti ambayo ni kuashirisha kisasi cha wasikirizaji ambao bila kosa rao wenyewe wamekuwa na mawasiliano machache au hawana kabisa na kitabu kinachouswa zaidi katika historia yote ya ujabisaji majadiriano bibilia ni kitabu chenye utata kwa sababu inasema mambo ambayo yanawas st na kuwasangaza wanadamu ambao huchukua muda wa kuisikiriza na kuisoma ni kitabu cha kigeni kuhusu kihumbe asiye wa kawaida ambacho hufunua mawaso na mawaso ambayo watu wakale awakuweza kuhunda peke yao maandiko katika bibiria mara nyingi hudai kwamba yametolewa kwa watu si lazima kuuliza habari hiyo kama suara la ubitisaji wa nguvu zizizo za kawaida kwa mfano hapa kuna mifano michache ya maandishi mwanzo w kumi na saba mstari wa kwanza mpaka atatu abrahamu alipokuwa mto wa miaka tisini na kenda bwana akamtokea musa na kusema mimi ni mungu mwenyesi tembea mbere yangu na naue mkamilifu nitalitibitisha agano rangu katika yangu na wewe nami nitaongeza idati yako sana abrahamu akaanguka kifudifudi kutoka tatu mstari wa waaine mpaka sita bwana mungu alipohona yakuwa amekwenda kutasama mungu akamuita kutoka katika kile kichiti akasema musa musa musa akasema mimi hapa usikaribie mungu akasema fua viatu vyako kwa maana mahali hapo unaposimama ni hinji takatifu kisa akasema mimi ni mungu wa papa yako mungu wa ibrahimu mungu wa isaka na mungu wa yakobo ndipo musa akaficha uso wake kwa sababu aliogopa kumwangalia mungu isaya mwaca mstari wa kwanza mahono kuhusu yuda na yerusalemu ambapo isaya mwana wa amosi aliyaona yeremia kwanza mstari wa kumi na nane neno la bwana likanijia yeremia kusema kabra sicha kuumba katika tumbu nalikujua kabra ujasariwa ii takasa nilikueka kwa nabii wa mataifa bwana mwenye a kuu nikasema sijui kusema mimi ni mtoto tu lakini yehova akaniambia usiseme mimi ni mtoto tu ni lazima uende kwa kila mtu nitakaye kutuma kwake na useme chochote nitakacho kuamuru usiogope kwa maana mimi ndi nipo pamoja nawe na nitakuokoa asema bwana ezekieli moja mstari wa kwanza katika mwaka wa thelatini mwezi wa ine siku ya tano nilipokoa kati ya watu walioamishwa karibu na mto kebari mbingu zilifunguka nikaona maono ya mungu mbili, ya mungur kumi nambili mstari wa kwanza mpaka wa waine mutume paulo anasungumuza nitasidi kwenda kwenye mahono na mafunuo kutoka kwa bwana namjua mutu mmoja katika kristo ambaye miaka kumi na miine iliyopita alinyakuliwa hadi mbinguni ya tatu ikiwa alikuwa katika mwili au ncha ya mwili sijui mungu anajua nami najua jua ya kuwa mtu huyu kwamba alikuwa katika mwili au hinje ya mwili sijui mungu ajua alinyakuliwa hadi baradisho alisikia mambo yasiyoerezeka mambo ambayo mwanadamu aruhusiwe kusema maandiko yaya ya, ya samburi yanatoa sehemu ndogo sana ya aina za kauri zilizomo katika mahandishi ya bibiria zinasoeresha jinsi wale walioandika walivyo isi kuhusu usoefu wao na huyu mungu mgeni aliyesungumusa nao mutasariivi ndivyo bibiria inavyoishia katika mahono ya mwisho ya mtume yohana ufunuo ishirinbii mstari wa sit 8 pakakimoj malaika akaniambia maneno haya ni amini na kweli bwana mungu wa roho manabii alimtuma marahika wake kuwaonyesha watumizi wake mambo ambayo kwamba ayana budi katika upesi mimi yohana ndiye niliyesikia na kuyaona mambo haya mwabudu mungu marudio haya machache hayaansi kufungua maneno ya bibiria kwa wasikizaji wa bibiria ba bado ni mifano wa haina za vifungu matukio na hadithi ambazo bibiria inafurika iwapo bado ujajisomea bibiria jipatie nakara na ufuate njia ya usomaji wa bibiriab inayopatikana katika tofauti ambayo itakufufunulia bibilia yote kwa njia ambayo aichoshiaichoshi ngumu, ngumu kamwe au shida sana kusoma kila neno kumbuka pahadi ya maneno ya mwisho ya yesu ufunua ishirini na mbiri mstari wa saba tasama naja upesi eli ayasikiaye maneno ya unabii katika kitabu hiki mimi yesu nimemtuma maraika wangu kuwatolea ninyi usuhuda huu kwa ajiri ya makanisa mimi ndimi niliye sina na mas, mas, msao wa dahuti na ile nyota ya asubuhi yenye kung'aa itimizo hivi ndivyo bibria bad inavyofanya kazi marudio mafupi yakilenga kwa karibu akuna vikwazo akuna njasasungura fata bibria bad kwenye twitter instagram na facebook tuma pibilia bad maswari au maoni yoyote unayopenda kutoa kwa pipriabd us at gmailcom nimefurahia kusikia kutoka kwako asante kwa kunisikiza