Ooh, ooh, ooh, ooh Yeah mm, mm, mm, mm. Yeah Yeah ika nema na kwa rehema yini tuna kwa neema na kwa rehema nyingi ni mebaki ya watu wenye uwezo nji mebaki ya watu wenye uwezo serekali nayo imetulia serikali imetulia wananchi wanaumia Panda, Panda, my share, my panda, Panda, put your my panda, Panda, my share, my panda, Panda. Tu, tukiangalia tu, Tuki usafiri wetu mabarabara mngi ni mabo 我جmi oh, oh, tu. umepnd Panda. Panda. Panda. Panda. Panda. Panda. Panda. tukia angalia uchimi wetu wa nchi unaendelea kuzoroteka wengi hawana kazi wengi wanajingiza kwa shughuli za kijambazi maana hamna kazi tukiongelea maswala ya elimu mashule ni kuanguka yanaanguka ufisari unatawala kupigania mamlaka kuna tawala kupimana nguvu kuna tawala jamani nchi yetu tunaelekea wapi tuwe kitu kimoja うん。