uenda kuode momitendo ii kucitolea emipungwa idadi ya watu katika nehema kwa njili ya demokrasia uchaguzi utawala usawa wa kijizia na mapaba na hmm. zidi ya kiy u baba kachonganisha unakokola si aitika unaingia ndio iyo endele ya himba himba eee. nani ya joyo ya kama makachonganishani mukorofi sana oh, kwa mukorofi sasa sifa kwako oyi unapasha kuwa na fura vila mine ya kwakwako wyey na baba mbala munani acha mipeke kohopitalo mulizania yakama covid-19 itaniuwa apana apana kama uliuliza baminganga kukwambia nguvu gani tulifana uu uponi lakini mikonaona sa d unakuwa na mwaka muzima tangu yi mambu ilipita nata kusema covid ah, unakumbuka eh? lakini mie, mopitalo, kuwa munene na mingi tange likuwa mhopitalouwovine io ai kmao jumukutoka kwako mohopitalo ulikuwa te na kwangu pasipo ukokola okokola eh, mungu wangu tulisimulia te naii mambo ah, oy aosabwake njoki napendaka kwako ni mana ya hine ilemi na kwa kwako kwa, mpaka mofano moya pasipo mpo okokola oh kweli pasi ah ni mana ya ine nini iiyo te bola namba ine ni namba ya profesi yangu mijimo na nyambia, kachonganisha uteenda mara ine kwa oyi mara ya ine njota mwambia ile profesi na sema utambia oyo akwe kwengia mokanisa yako hey. ni matengenezo ya hab communication na osaidizi ya internews na makuta ya coopération suédoise kufata na programe msdai elisaidiwakwa usaid na ba coopération suédoise na swise