hii ni ujumbe ya mradi tunaweza ikitekelezwa na shirika la svh ifi habari rdc na redio maendeleo pamoja na msaada wa shirika la kimataifa pnid ya jamhuri ya kidemokrasia ya kongo na nchi la uswidi sisi hatusemi mchango kazi ni yetu sisi serikali sisi viongozi ndio inakuja kufanya mchango kusudi tuongoze pamoja nchi vizuri na amani iwe sababu amani ndio inaleta faida kwa watu wote bibokoboko watoto walitoka huko walikuja kusomea hapa wanaishi miaka yote mnyumba za wa zao, na wa mama zao wa kukua shida. Biboko boko, wabembe bibokoboko walilima wababazao nawamamaza wamb bokoboko arag wumah ulikuwa wa hizi miji, miji mbili ilikuwa ikichuuzia pamoja amani moja, walikuwa wana, wanaishi wanashirikiana pamoja watu umoja maangliishi bila mwingine hata leo wachuzi wanangaika kama hii njia yakwenda vokoinafunguka kialali vizuri hata wachuuzi watafurahi sana sababu wanaenda wanachuzia uko Kwa iyo, watu wangeishi maisha ya amani ya watu sababu hapa kwenye wenye vita sisi wote tunakosa kambini wabembe wako mmakambi wanyindu wafuliru wote wako mmakambi bibokoboko nako wako mumakambi tabu niile moja umaskini niile moja kurudia nyuma kielimu ni ile moja watoto awana bahati ya kusoma na muwale watoto atujue kama mlikuwa wanane watu wangeishi na amani ni amani inafanya tuwe nguvu na tuache eh, ukoo wetu uishi maisha ya, ya mizuri lakini ukosefu wa amani sisi wote tunaangaika tuna tunazofika tunakosa tunarudia nyuma sisi wote kwa pamoja umetoka fata ujumbe kutoka habari rdc na washirika wake ndani ya mradi tunaweza tunaweza pamoja kwa ushirikiano ya kijamii