shirika la ujfi limeongoza siku ya 3 e 24 mei mkutano wa uwajibikaji au redevabilité kuhusu kutekelezwa kwa mradi tunaweza tangu pale ulipoanza nazo shirika svhujfi redio maendeleo na habari rdc mulibya pierre kiongozi wa mradi tunaweza kwenye shirika ijeafi amesema lengo kubwa la mkutano huo ilikuwa kwa mashirika tendaji wa mradi huo tunaweza kutambulisha au kuwasilisha kazi zote ambazo wameishatekeleza zilizoko njiani na ambazo zinatarajiwa kufanyika na zaidi kuchukua pendekezo za walioshiriki mkutano huu umelenga kupata maoni ya watu wanaojua namna gani e, mradi tunaweza unavyoendeka e, wale watu tuliwaitisha tuweze kuwapatia kazi zenye tumekwisha fanya tayari na kazi zenye tuko tunafanya na hizo zinabaki kufanya e, na kisha watu waweze kutuambia kama zile tulizofanya eske tumezifanya kwa kweli vizuri kajiri ya gisi tuliwaambia tunapaswa zifanya hapo mbele wala namna gani tumefurahi kwani wamekuwa wazi wametosha kile kenye kilikuwa ndani ya roho yao wametuambia nacho na kutuambia e, maoni fulani fulani ya kutuongoza ili tuweze kufanya kazi vizuri kwa zizenye zinabakiliaa washiriki kwenye mkutano huo ambao walikuwa viongozi wa makabila ya wabembe wafuleru na wanyindu walishuhudia na kupongeza kuwepo na kutekelezwa kwa mradi huu ukuu wakisema kwamba tayari mabadiliko yamekwisha onekana hii mradi tunaweza kabisa aingefika kutanana na wafuleru na wabembe na wanyindu lakini kwa kutuunganisha ilitusogeza pamoja mambo niswari kabisa natuna furaya pale tukua tunafika kalele tunafika baraka lakini kwa leo tunatembea eneo zote unaona uaka aakamtanawanyindu na, na, na, na, wa, na wabembe saa az tafuta motare nifikishe bibokoboko natamatauaka mzigi wangu bibokoboko enazaonekana sa vile akuna problem tena tofauti nahapo mwanz a o a jamii za bibokoboko zimesaidiwa na muradi tunaweza kupitia njia ya imo ya barabara na kupitia svh mu kadre ya dialoge na angazema politiki muradi tunaweza imesaidia watu wa baraka na wa kwa njia zote zamani watu wa baraka hawakuwa nafika vibokoboko watu wa vibokoboko awakuwa nafika baraka na mtu wa vibokoboko kufuka baraka anakuwa skorte na wasoda lakini kwa leo watu wanaweza shuka na mamoto ao nyeweahi barabara mezisikuinapita tulikuwa na shida sana barabara ka mbaya ai kupiti proe nwe wanatengeneza barabara atunajisikia fal ma tunashukuru sana hii proje tunaweza yakuendelea tena kutufungua mioyo yetu na kutupanua akili Uh, maisha yangu kabisa ishageuka kwa leo kabisa inageuka ju sikuwa naauekaesa aii ya hyi mradi uh, ni, shauakuweka esa kwanza mungu alisaidi hyi mradi nshuzambuzafuga ka mbuz kaisa sensibilisation zenye walifanya mubajene wamingi hapa baraka mumabitengo tofautitofauti vya bajene vraiment tunaanza ona matunda yake inazazala par exemple miesi kuaka na yowa come uh, agisi nazapata force information na naijua injoeasled yawa enyeiko ya bongo mkutano huo umejumuisha pia viongozi wa eneo hilo akiwemo mwami wa asili wa groupema ya basi mukinje bwana malenga kisasu watatu ambaye amehomba mradi tunaweza uzidi kuwa ukiwakilisha makabila husika bila ubaguzi wowote