mechi mbili za mpira wa kirafiki kati ya vijana wa baraka na bibokoboko zilichezwa siku ya tarehe 638 julai mwaka huu pa bibokoboko ni ndani ya usurutani wa basimukinje wilayani mtambala tarafanifizi chini ya usimamizi wa shirika la ugfi katika mradi tunaweza matokeo ya mechi hizo mbili yalikuwa ya bao moja kwa 0 kwa faida ya vijana baraka kwenye mechi ya kwanza na kwenye mechi ya pili matokeo yakawa hayo hayo ya vijana wa ibokoboko kupigwa bao moja kwa ziru na vijana kutoka baraka mechi hizo mbili ambazo zinalenga kuongeza uhusiano bora na nzuri kati ya jamii ziishio eneo hilo zilichezwa na timu mbili toka baraka na mbili zingine zikiwa za ibokoboko hukuu zikiundwa kwa kila upande na vijana wa kabila za wabembe wa fuliru wa nyamulenge na wanyindu kabla ya mechi hizo na hata wakati wa wapumuziko kulishuhudiwa michezo ya kitamaduni ya kila kabila wafuleru <m Odyssey> wanyamulenge <m Odyssey> bembe pamoja na wanyindu mamia ya wahudhuriaji wa kabila za wabembe wafuliru wa nyamulengi na wanyindu toka baraka tujenge bibokoboko kafulo na vidiji vingine walishuhudia kwa furaha mechi hizo mbili kwa hali ya kuonesha kuwa pamoja timu hizo hasikukuwa na jina hata moja ila kwa timu za baraka moja ilikuwa na sari ya kijani na nyingine ya mweusi kwa timu za vibokoboko wamoja walivalia rangi nyekundu na wengine ya bluu zote zikiandikwa mgongoni jina la mradi huo tunaweza bwana mulibya pierre kiongozi wa mradi tunaweza ndani ya shirika la ujfi baada ya mechi hizo mbili amesema kwamba hakutegemea kuona vijana wa baraka na vibokoboko kicheza kwa furaha na upendo kama alivyoshuhudia kwa siku ya leo tunafurahi kabisa kwa juu tulikuwa tunachungilia hiyi michezo ili iweze kurudisha hata iwe kidogo muungano kati ya makabila muungano kati ya raia wa bibokoboko na raia wa baraka itakwenda hey, kufahamika kama muda mrefu sana raia wa bibokoboko na raia wa baraka hawakukua tena na muungano kwa kufatana na vita iliyopitikana katikati ya hizo antite mbili lakini kwa leo hiyi proje tunaweza kupitia ujfi na msaada wa kifedha wa pnd kwa kuandaa hii mchezo wa kabumbu na michezo ya kitamaduni tunaona kweli sisi wenyewe na watu wote wanaona namna gani watu wamefurahi namna gani watu wamesalimiana namna gani watu wanarudisha tena hata iwe kidogo ile uhusiano wao hata hivyo washiriki kwenye michezo hiyo hawakuficha yaliyokuwa mioyoni mwao kwa mitazamo ya kulingana kwanza naweza kushukuru sana kwa hii aktiviti yenye af iliandaa juu siya wakati tulikuwa baraka kniokooo t atao o a jubatawanaishi no nokipanda ibokoboko autarudia kuli banyamulenge aviko bandugiyetu batabauba mnjia me milifikahapa najonea italeta umoja sana kaiyetu niko mkaaji watujenge mimi nashukuru sana kwagisi tulifika hapa vibokoboko Tuli, tulifika mzuri tukakula tukaanza mchezo amani tunawashukuru sana viongozi wetu wazidi kutuunganisha pamoya atuka mchezo wa leo tulifurahia sana hamna problemu hata moya tukacheza vizuri na wenzetu wa bimbe tukacheza b sana tukafurahia kwa hiyo tunasema asante kwa kwaafi yenye ilipandisha hawa wajweri huko tunasema iendeleshe hivi na mungu awabariki nashi pia tukifanya rituo tutashuka tutacheza tu vizuri na tutapanda a lakini kenye tunaomba amani wajua atukuwa tunategemea tena kama tutawezikutana na wawembe huku juumwakovoko kwenyewe wanyamlenge wiko alakini shi tunaishi vizuri sana na mimi mwenye kwa wasema ni mfuleru tunaishi nayo vizuri sana furaha yange niko nayo leo naona vatu wanashirikiana makabila mbalimbali naona saa vile kutakuwa kafadhali kidogo amani inaendelea pale zamani dipu vurugu ifike tulikuwa tukutanani zaidi lakini kuleo tunaanza kutanana kabisa aaivogovogo vanalema baraka na vabaraka vanalema ivogovogo naona saa vile amani itakuwa mimi na furenjo kufika huku ya mara kwanza ulikuwa naogopa ko nyumbani maabari walikuwa natupatia ukifika huku atutarudia tena kwetu baraka watatuteka njiani lakini sa mii nafurahi sana esi nacheza mpira na namaliza tena mpira nachunga tena nirudi baraka Tuleforai sana ku, tena mnafika hapa lakini tunafurahi hii barakatufurah anakateamachesaachea hii michezo atusaidia maisha Chini, sana. tukumbushe kwamba michezo hiyo ilifanyika katika hali ya utekelezwaji wa mradi tunaweza unaoshinikizwa na shirika nne nchini ikiwemo svh ujf habari rdc pamoja na radio maendeleo kwa udhamini wa kifedha wa shirika la umoja wa mataifa ajili ya maendeleo pnid