mtu mmoja kaliambia haya kijana unapokua shunga sana na mamvu unayoyafanya kila jambo unalolifanya walituma mbele ya maisha yako ukituma wemu nareja na ukituma upaye utarejeapya Mwema. Kuwa mwema. kila wakati kutnda memaunayotamani kufanyiwa wafanyie kwenzio kijano sichokee useme mwema mana ni malipo ya baadae wema ni malipo ya baadaye waliofanya ninayokwambia wanaishi maisha mazuri na miji yao lakini waliotenda kinyume wanania sana mnarejena ukituma ubaya utarejea piakila wakati kutenda mema <muchasana> kijana iliza ni kwa mbe. familia nyingi zinayumba kwa sababu ya mambo ambayo waliyafanya wakiwa wachanga unapata wengine wanaua watu unapata wengine wananyang'anya watu mali zao haya mambo hurudi yakaja kuangamiza siku za mbele kijana tenda meme ukiwa kijana mdogo maana unachokitenda kwa sasa unakituma mbele ya maisha yako ukituma wemu unarejea na ukituma ubayo utarejea piacoke kutenda memafunzeukila wakatichoke Tenda mema. Kuwa mwema. kila wakatie kutenda mema