Joseph, oh my God, now <speaking in Spanish> Semadonda iliki, kwa zomoyoni mwangu. Na itazira fiki, wakuni posa moyo. Na itazira fiki, na itazira fiki. rafiki wa wapungua masidi wanazidi na maduwongezeka wa wananichukia bure na kama siyo bure basi wanijulishe kwa salangu nini hii yesu njoo yesu nakuita nasema na tena wachawi hawalali walali wanawina maisha yangu wanataka niangamiye wananiroga na kama siyo bure basi wanijulishe kwa salangu ni mihii maulana njo na pwita njo nasema mungu wangu unipozemo i