Molandie muamuzi kumla humu misiwesi molandie muamuzi kumla humu misiwesi mungu akipenda hatakupa lakini kupata kwanza omba mungu akipenda atakupa lakini kupata kwanza omba na mungu akipenda atakupa uh, hey! mungu akipenda ta lakini kupata kwanza omba na mungu akipenda ta