jambobwana abarigani zuri sana wageni mwakaribishwa kenya yetu hakuna matata jambo jambo bwana abarigani ezuri sana wageni mwakaribishwa kenya yetu hakuna matata jambo bwanaabarianizur sana wageni mwakaribishwa kenya yetu hakuna matata jambo jambo bwana habari gani nzuri sana wageni mwakaribishwa kenya yetu hakuna matata chi ya kupendeza hakuna matata nchi ya maajabu hakuna matata nchi yenye amani hakuna matata kenya ichi nzuri hakuna matata ichi ya kupendeza hakuna akumtatachi ya maajabu hakuna matata ichi yenye amani matata aumttmakaribinwajambo wote hakuna t kenya inchi nzuri hakuna matata jia hakuna akuna matata ya maajabu hakuna matata kujhie amani hakuna matata