sherekee wa kuchezacheza kuwapongeza kwa, kwa kufunga ndoa nao kwa kudhihirisha upendo walionao ndani ya mioyo yao leo wametimiza gano wanameremeta wanapendeza na, na, na, na wanang'arangara hii siku ya furaha ukinuna wameshawana na sasa ni bibi na bwana kama maji yameshamwagika na maono yametimia leo tunasherekea aliyomuumba leo kwa kwanema wamefunga ndowa sasa si wawili tena ni mwili mmoja hebu wacheki wanavyoendana na wana sifa zote za baba na mama wakina baba makofi ruhusa na wakina mama vigelegele sana mvuulike huku mkicheza cheza kuwapongeza wamefunga ndowa wanamelemeta wanapendeza na, na, na, na wanangaagara washauli mema maisha ya navikna faraja mshikamane pamoja kwa yote kwayote msibadilikenia mliyomba ndowa hamewapa ndowa pendaneni kwenye maisha ya ndowa hobeaneni katika ndowa mkimuhusisha mungu mtakayofanya hamtaachana hayawi hayawi yamekuwa walisema haolewi kaolewa hamepata mume wanashagaa kuona Wanna waka waka? Nah, nah, na, na, na wanna miri mecha. Wanna pesa wanna mira mecha?