uk m sukk ujiuliz siwezi kubashili vipinge kuwa kama mwana wa adamu asingekuja kabisa ulimwenguni mungu alipomtuma kujitoa sadaka ya kutakasa wakosa asingekuja nini tungejivunia tumaini la wokofu kwa nani tungeliweka nani angejitowa kuubeba msalaba asurubiwe kiyaibu mpaka kufa kwa jili yetu wangine ili tupate okoka tungeponaje kama asingejitowa deanamu yeah, vipi tungeihepuka ndugu yangu jiulize tungeponaje tunge yesu kama kama zingekuja ungeokokaje jiulie mm -hmm. jiulize, jiulize yeah. au tungetakatanga kutafuta msara pande zote za dunia na wala tusingepata tegemeo la kuweza kuokoa hao binadamu wote shetani angetuteka kuiyahudu miungu ya kidunia au kwenye mizimu imani tungeiweka kwani wokovu kote tusingeupata hao ingetulazimu kuununua kwa fedha jiulize nani angetuuzia wakati yesu pekee ndiye mwenye kuokoa sipati picha yesu asingejitoa wa okovu wake kwa nani tungeupata hao tungeipoteza zima ya kimaisha na uzima wa milele kamwe tusingeupata tunge kama singekuja yesu kama singe Kuja, hey. kukaje, mm -hmm. jiulize, jiulize, hey. mungu alituumba binadamu wenye neema ya uokovu asilia tangu adamu na hawa kwamaovu neema tukaipoteza nipo yesu akashuka kuturejeshea neema hokovu wake sasa unapatikana mjiri yesu ni bwana akika utaokoka tungeponaje kama asingekuja samaa wadhambi bwanani tungeupata damu ya utakaso nani angetutolea kivipi si tungefanyika wana tungeukokaje kama si yeye mesia aliyejitoa kuanzisha mwanzo mpya kama ni jina jina yesu ametupa kupitia jina lake yote yanaweekana ni jina jina yesu ametupa kupitia jina lake yote yanaweekanaungekokaeungeukokaje km singku nuk kkgkukuuzunukukunge km singku w esu you can't kind of thinking-