emeko ly hay hizi klesema mse zina trse haya kama zimetoka tukua geto zina trsehaysehado yes, yes, ziezetoka kama mta mali vitu ziko exahado kuna kitu apamadha yana i juu vitu ziko shekisheki lif la iko kesho kuna eni na n minabutye vitu zina hpeni ziapanta simelisme si vitu toka in the tokaiia vitu zikiwa wana wanawanal kila d buida ni vitambi kila pla wanakunywa tumataska ye export. kila d vitu ni life za mingi t zimea aaaa nan wagyabepotokwa yeah, zikicakidozionambailzangu yeah, ziko mad sana Flow, yeah, Nigga sina try style Hada. pande zote suti ndani ya kwacia asedunau nniyac hapa 1ntek jina 4 ye tatu yemayuth kwa mageto strive ye hada haya shida ziko mob lakini siko taf sita ezamakit huwezaingiza konja mob ndani ya mbosha yeah.