Yeah, na kupenda we mpenzi sana simeshika makoon kamrabutye zile vitu si simepitia maisha yetu sisi shida nyingi sana raha nyingi sana siko tuye pamoja misiezi think aboutye mwingine o unafanya roho yangu mi na fil ni umoja kamraa hi zina yeah. zinasi nyingi kamaeimaa ningi iaei secenaivikitu mi minalivyeoa ana imechenjeminatinkeka mtu mzimainaifanya kamtuak mzima. oh, ni maenziacamamboeni nikumpenda acha ujinga wa mshike mtoto iyefanya vitu bila kuwa kipritenda iaksho weta junajue kitundo nimepitia sana mimelina mtoto miaka nyingi sana yemaisha zimejaribu vitu de sana zimekosa na kapenda na kakaa bila d nayodso kila kitu iho ni reality