siku iliyo mungu anakuuliza ya kwamba wewe ambao lio likataa neno nzuri la mung neno ambao tumeubiriwa neno ambao tunalijua wewe ambao likataa neno nzuri la mungu na labda huko mahali hapa na nalisha alikataa neno nzuri la mungu wewe mwenyewe jiulize utakuwa awape siku za mwisho mafundisho ambayo tumefundishwa ufunua ambao tumeupata wengi ambao wako sehemu nyingi za ulimwengu wangelitaka kulisikia neno kama hii ambayo lakini hawana nafasi ya kulisikia neno lakini wewe unalisikia na kulikataa bibilia inauliza ya kwamba wewe utakuwa wapi milelehaeluya haleluya pindukia mwenzako numulize ulielikata neno nzuri ya mungu utakawapiile heuahaleluya mali popote na ubiri nikisimama hiyo ndio wimbo inakuja ndani ya moyo wangu kwa sababu najua mungu aliishawatia wa, watumishi wake mafuta mafutanana wanakuja kuwafundisha lakini wengi mnalikataa hii neno nenohaleluya bwana yesu asifiwe sana mafundisho ambayo nimeyasikia siku ya leo ya, luliti, ya ideye, mengi ni mpya sana kwangunikuwa na wazia yapasa ngiendelea tu kutoa ufunuo <muchipa>, haleluya kwa sababu bilia inasema na watu wangu wanapotea kwa sababu hawajui <muchipa>, hawapotei kwa sababu hawaombi hawapotei kwa sababu hawakuji kanisani hawapotei kwa sababu hawamwabudu mungu hawapotei kwa sababu hawatoi fungu la kumi ama lakini bibilia iko wazi Biblia, so clear. sababu ambao watu wangu wanapotea ni kwa sababu hawajui kind of haleluya kumaanisha kama ungelijua kama ungelijua basi haungepotea so haungepotealeluya kama lijua, shida ambayo labda unaipitia haungepita pale tena bana yesu asifiwe haleluya shida ambayo wewe mwenyewe unapitia siku ya leo mara nyingi ni kwa sababu haujui suluhisho <coughs> haleluya nani alishapotea njia ulikuwa unaenda safari alafu ukapotea njiahaleluya watu wengi tumepotea njia lakini unakutana na mtu unamuuliza je unajua mahali fulani purpose, so chukua, na anakuambia chukua njia ndio hii na mahali ulikuwa umezunguka ukitafuta unapapata dakika chache kwa sababu ulipata mtu wa kukwambia njia ndiyo hiihaleluya haleluya wachungaji ambao mungu amewapatia amewatilia amewapa, mafuta kukufundisha na kukuambia njia ndio hi. ndiyo hiihaleluya ndio kutembea katika giza haleluya the the extent of the knowledge of knowledge god in your life life you live a christian bwana yesu asifiwe sana oieiaasifweanvile ambavyo unaelewa na kulitambua neno la mungu ndivyo wewe mwenyewe utaishi maisha ambayo ni makamilifu ya kikristo amen, amen. bwana yesu asifiwe sana like haleluya vile wewe unaelewa na kutii neno la mungu then first talk, say, divyo naye mungu anaku- anakuongoza na kusababisha wewe mwenyewe pure, kuvuka zile vitu ambavyo vimewekwa ndani ya maisha bwana es asifiwe sana The Hallelujah. The level of your obedience in God. Amen. Amen. is equal to how much grace you will walk in this world. Hallelujah. Ah uh, kabla nianze mafundisho nita- nitasema kitu kidogo uh, mungu ametupatia kila mtu neema yake katika kazi ya mungu bwana esi asifiwe na vile uh, pastor paral angefundisha mimi siwezi fundisha vile ufunua uh, ambao akonayo mimi sina Amen. na hiyo ndio inayosababisha kuonyeshana kazi ya mungu vile iko amen ikohaleluya kazi ya mguu sio kazi ya mkono lakini yote mwili mzima inafanya kazi kwa kila ki, ki, ki, amin uh, kiumbe ndani ya mwili ipate pia kuendelea faidaahaleluya bwana yesu asifiwe kwa hivyo mimi sijapewa neemo ya kufundisha reveletionkweli sina lakini naelewa haeluya ah. mimi naweza kaa chini anifundishe ndio hata mimi nikuwe si kuelewa mataifa ah, ma, ah, mataifa saba ni wanawake kama ni mwanamke ni kanisa lakini kupitia yeye nimepata faida faidabanawesi asifiwe sanaheluya neema ambayo mungu amenipatia ni tofauti na leo nataka nitoke ni, ni, nje kidogo tu niwafundishe neema oh, haleluya tutapata revelation katika usiku tena na kesho tena kutoka kwa parale ama kwa kwapast mwenginehaleluya kwa lakini kama wakristo ni lazima pia tuelewe kuna vitu nyingi mungu ametupatia tukaweze kujuamhaeluyaneema Hallelujah. Tell your friend grace. Hallelujah. Tell your friend the grace. Hallelujah. Nehemah, the grace of the Lord Jesus Christ has to be taught in the house of God. So that the church. ha heotha so the chcnani alishaomba mungu amfanyie kitu naifanyiki wazi ue nani alishafunga a mungu amfanyie kitu na haikufanyika haikufanyika tukuwe wazi mbele ya munguhaeluya uh, bwana yesu asifiwe sana ni kuwa kwa maombi na naomba mungu nikimweleza niki, niki mambo nyingi ya kanisa mambo ya huduma nikiuliza niki, niki mungu kwa nini naona ya kwamba kuna watu wameendelea kihuduma na wengine nakaa ni kama hawaendelei kihuduma kuna watu ambao maisha yao ya kikristo inaendelea na wengine je wewe mungu unaheshimu wengine kuliko wenginehunaheshimu maumbe ya wengine na huheshimu maumbe ya then roho wa mungu akaanza kunipatia mawazo na kaniambia ya kwamba watoto wangu wengi Hawaku, hawajakuja kuelewa ya kwamba kuna neema ambao hawajajua kuitisha mbele yangu Hallelujah. Amen. Hallelujah. Amen. Hallelujah. Amen. And God told me when you go to minister, teach people about my grace so that they take advantage of it. Hallelujah. They take advantage of the grace in their ministry, in their calling, in their gift. Hatika, uh, Hallelujah. Hallelujah. God told watu when I saw people who had continued to receive So, sio kwa sababu wako na imani zaidi kukulikosio kwa sababu wanafunga zaidi kukuliko well, lakini ni neema neemal na akaniambia ni kitu ambayo kanisa wakati mwingine haifundishi I said, My, How to take the advantage of the grace of the Lord Jesus Christ. Hallelujah. If you listen to what I'm teaching you today, some of your, your struggles will go away. Amen. Hallelujah. Hallelujah. When God gives you the grace, you are accepted everywhere. Amen. Amen. Hallelujah. Hallelujah. It's called the anointing of acceptance. haleluya bwana yesu asifiwe kuna watu ambao wameitwa kuhubiri lakini kukubaliwa kwawa inakuwa ni ngumu haleluya kukubaliwa kwawa inakuwa it is very hard wengine ni waimbaji lakini ile uimbaji wako hauwezi enda mbali unafika tu sehemu fulani na mbali uko na karama ukiimba kila mtu anabarikiwa lakini unajiuliza why mungu shida iko wapihaleluya Tell the Lord I need grace. Hallelujah. Then, huh. then how do you get it? That is where I want to begin. To Naipata Namnagan. in the book of 2nd, uh, Book of Peter. etowa pili tatu mtuanisomee anisomee mstari wa ki na 8anhaleluya kama unaandika sema jinsi ya kupata neema ayat a ha biblianeno la mungu nasema hivi some katika jina la slakii eni katika nehema na katika kunjua kana wetu na mokozi wet essa ahat oodia a hile neema ambayo labda ulikuwa nayo afrika ulikuwa unaona unafanya vitu vikubwa vikubwa labda hiyo neema hapa katika nchi hii ni kidogo Then no was given to Africa because then then Say amen. amen. amen. Say amen. Amen. amen. Bible is very clear. Bible says grow in grace. You can grow in it. when I, when I came to Norway. wakati niliingia pale norway hmm. kweli sikujua mtu mwingine isipokuwa ambalinileta ambali kumfanyia kazi kazina hmm. yeye hata sio mkristo hmm. hamjui mungu hmm. siku moja nikamuuliza unajua mali kona kanisa akaniambia ile kanisa najua ni kanisa mzee oh, so sana oh, yes, no na ni muziamu nitakupeleka ukaone na akaniambia unajua huku watu awaamini mungu sana so sasa nikaona mimi nauliza the wrong person about the church So, uh, yes, nikauliza okay. yeah. so, mungu basi mi nitaanzia wapi mwenye ambaye anauliza ananiambia alishaenda kanisa yee wakati alikuwa tua naoa na sasa is5 years old. That is over 30 years ago nikakua ni kama napotea lakini nikaambia mungu Lakin, uh, nikaambia mungu nataka kuhubiri katika nchi so, so hii nitaanzia wapi well, are so that is the oh. nitaanzia wapia well, na nikaanza kuomba kwa sababu sikuwa najua kanisa mahali ni mahali popote nikaanza kuomba kwa njia natembea tu naomba naambia mungu nifungulie mahali nipate mtu anielekeze kanisa amen nawaelezei ndio mjue neema so wakati ambayo mimi natembea na tu naomba naanza kutana na watu mtu wa kwanza kunisalimia nilikuwa nakunywa kafee na nikua nafunga na, na sana wakati huo akanisalimia tu akaniambia unakaa unakaapast unaka, Oh, right so na nikamwambia kweli mimi so, uh, yeah, ni pasto lakini katika yale maombi maombi na kufunga Men, the the of fasting, mungu akaniambia siku moja kwa so Ma wewe kuhubiri katika nchi hii hata kama unajua mambo ya bibiliaunahitaji neemaaeu yeah. akaniambia hawasi wala afrika walikuwa wanakutana kila mahali wanakuambia bwana asifiwe So, ukabomue kila myamba ambayo iko hapa sio maombi tu tusio kufunga tu lakini unahitaji neema haleluya unahitaji neema na mimi nikukutanishe na watu ambao wewe unafaa kukutana nao sio ambao wewe unahitaji kukutana naohaleluya na mungu akaanza kunifundisha mambo ya neema Now can you imagine that we are going to be to grow in grace? And how do you grow in grace? Hallelujah! One, Jesus, if you are How do the church grows in grace? That is the question. Hallelujah! Praise the Lord. Our first, the book of Second Peter, chapter number. Uh, 1 and verse number 2. I want us to ponto na galatia na kapadokia na asia na bithinia kama vile mungu baba alivyotangulia kuwajua katika kutakaswa na roho hata mkapata kutii na kunungiziwa damu ya yesu kristo nehema naamani, na amani na ziongezo kwenu bwana yesu asifiwe nataka hapo mstari wa pili inasema grace and peace be multiplied unto yousoma yeah. yeah. pale tenai neema na amani naziongezwe uh kwenu -huh. haleluya neema neema na amani na iongezwe haleluya kumaanisha unaweza kuwa na neema ambayo inakufikisha tu kufika wapi kiwango fulani <coughs> haleluya <coughs> na ndio mungu anakupatia neema ya kujua mimi niko na talanta ya uimbaji unajua lakini kwa ile kipaji ende hatua ingine father, come, come biblia inasema mm-hmm. na neema iongezewe ndio upate kwenda mbelehaleluya mm-hmm. haleluya ndipo mungu akaniambia kwa wewe kuhubiri ndani ya nchi hii lazima neema iongezwe kwako kwakohaleluya mm-hmm na nitakupatia neema ya kukubaliwa sema amen haleluya