La lakini atu wanaakili yohana anasema na yule mnyama kama ukiendelea kusoma katika maandiko utaona ya kwamba kichwa chake kimoja kikapata jeraha ya mauti mautin so the, you know you know yani kikapata lessur ya kufa lakiniakukufa tunafuatana vizuri hapa utile jeraha ya mahuti aliyo ipata ule mnyamahileh itnautawala wa rumi tangu wakati hul uliot tangu wakati ule ulipotawala utawala wa rumi utawala wake ulifikia wakati kwanza ukapata jeraha jerahayani ukawa kama vile uko katika kifo kama vile katika mauti lakini haukufa mpaka hivi utawala wa warumi uko katika jeraha la mauti lakini aukufa najua kama utawala warumi haukufa Hey, klawa, de de nekiko, lakini huko katika jeraha tu tungoja tuonyeshe vizuri mahali hapa ili wana wa mungu apate ufahamu so ni nchi gadi hivi inaotawala ulimwengu mzima leo eh? yeah. ni amerika sindio lakini ukiuliza katika sheria za amerika mna sheria zingine ambazo walizichukua zarumi mchungaji anasema rumi ndio inatawala kwa hiyo unaweza kushindwa kuelewa kama rumi inatawala namna gani kwa sababu haikufa na unaona america yuko mbele nona mm. unaweza no, kushindwa kuelewa naweza kushindwa kuelewa na pia kama tungichambua kwa ajili ya huyo huyo mwanamke ambaye amekalia juu ya hiyo milima saba mwanamke ni kanisa ni kanisa gani linatawala dunia siku ya leo lila so hilo uh, uh -huh. kanisa ni la mji gani na huyo ndiye yule mwanamke kahaba aketie juu ya maji mengini somo lingine kubwa tuchambui kwa ajili ya kahaba mkuu aketie juu ya maji mengi kuna nyakati zimoja wakati ninapoanza kusema haya mambo wakati mwingine naonaka kama vile sijui niseme hili niache hili au ni seme la wapi alafu nikitizama ni, ni mda naona mda ni kama vile umekwisha wakati nilikuwa ninafundisha shuleni walikuwa wananipatia masaa zaidi ya mawili kwasababu tulikuwa walimu wengi wakati mwingine kwenye kanisa lingine waliamua kunipatia kuwa ninafundisha kila jumapili ya kila wakati wanapitisha jumapili moja tu wanapumuzisha tunachukua somo tena jumapili nyingine tunaendelea hivyo yani ni kuendelea hivyo ni chene. sasa hiyo serikali ni kama vile iko kwenye jeraha ya mauti ndoo maana unaiona haifunguki sana sanaikuna wakati ile jeraha yake itapona tito, na itakapopona ile jeraha kupona kwa ile jeraha ni nini ni yeye tena kuchipuka na kufanya nini na kutawala tena duniana ntakwambia neno moja ukiona unw europene Uh, inafikia tena kuchagua rumi den, den, uh, Roma, iwe mtawala waojua ya kwamba sasasasa ule utawala ile geraha inafanya nini jua ya kwamba ule utawala unaanza kuchipuka ni mambo ya hatari iko katika skatoloji no so, si, mm -hmm. ska si yeah. na ni lazima pia mwe mnafatilia mambo yanayopitika dunianisio kupuzia informaio ni kitu cha maana sana maana kinapatia mtu fahamu na ujuzi ujuzikinapatia mtu fahamu na ujuzi wana wa mungu ni hatari kuna historia moja mojabiblia nasema ya kwamba ndani ya ule mnyama vichwa vimoja vitatu ik mm -hmm. kukatokea mm -hmm. kuka pembe nyingine so, Ki, um, pembe um, zimoja um, tatu um, zikatoweka ukatokea pembe nyingine trade, uh, amba- ambayo hiyo pembe ilikuwa na kinwa kikinena mambo ya makfuru well, goja nikuambia historia moja lakini utaitafuta hii historia autaipata kwa sababu imefichwa hata ukiandika kwenye intaneti autaipata imefichwa lakini hakuna kitu kinachofichama mbele za mungu sindiokifanyiwe chini ya dunia ndani ya maji ewani kitafunuliwa tu So we kwa ajili ya hiyo pembe uh, serikali ya rumi Romarin. na kanisa la rumi oh, lilikaa chini uh, na likasema ya kwamba ni vipi mwanamke anaweza kuzaa mtoto bila kukutana na himself, then, queen, ni, ni jambo ambalo aliwezekana ngoja tujaribu kama linaweza kutukia basi mara moja wakajaribu wakachukua madikira wakawaweka katika kuva wakasema wale madikira wao wanachungwa tu na wanawake wenzao alafu ale mavikira wakawa wanachungwa ili waone kama kutatukia mmoja ambaye atachukua ujauzito bila kukutana na mwanaumealafu mabikira ao walilindwa na kuhudumiwa vizuri sana siku moja kukaonekana vikira mmoja amechukua ujauzito maria alichukua uja uzito kwa nguvu za roho mtakatifu si sindio na huyo bikira naye warumi akachukua uja uzito kwa nguvu za shetani shetanialafu wale wengine wakaachwa huru alafu kukazaliwa mtoto katika mimba hiyo ule mtoto wakamwita sa nani amekwisha kusikia historia ya lee kati yenu wewe umekisha kuisikia na mama naye amekisha kuisikia mwingine nani amekisha kuisikia na mzee ameisikia na mama naye amekisha kuisikia e historia hii hata ukitafuta vipya utaiona inafichwa kuna mambo mengi ambayo yanafichwa katika dunia hii hiyo branshire niliipata nilitaka kuinunua lakini kipindi hicho ikukutania na pesakwa de sababu mimi ninapenda ni sana kununua vitabu na ninasoma sana vitabu vya neno la mungu uh, na ninafatilia uh, uh, sana uh, mafundisho ya kila mtu alafu ninachambua mazuri na mabaya Mei so maana yesu aliwambia wanafunzi wake wasikilize maneno ya mafarisayo alafu ashike yale mazuri na mabaya wayaachahuyo yes. so mtoto, mtoto akazaliwa akaonekana kuwa ni mtoto ambaye ana akili ya ajabu zaidi ya wanadamu wote na akwenda shule akaonekana kuwa ana pesa nyingi dunia mzima naye hata kazi moja ili apokee mshahara katika, katika mwaka wa mia kenda makumi kenda na kenda I, nye, wadari, nye alikuwa anaomba kwenye umoja wa mataifa ya kwamba sasa atawale dunia lakini umoja wa mataifa ulikataa ya kwamba mda wake bado badona tumesikia yule mnyama atatoka katika bahari bahariyn katika mataifana ni pembe ambayo imechipuka baada ya zile zingine pembe tatu kuondolewa kwenye zile pembe kumi na tumesema ya kwamba ile bahari ni mataifa ha, him, kwa hiyo huyo mfalme atakayetumika na ufalme huo atatoka kwenye mataifa na atatoka katika mnyama ambaye ni hapo ndipo kwenye yu, akili yohana yeah, anae ile milima kumi anayekalia yule mwanamke mwanamkeda umekuisha wana wa mungu bwana yesu aatusaijia sana buh, yes, je, je, na ufalme huo huoao uh, utawala huo dance, utawala wake utakuwa ni utawala mbaya sana na huo utawala utafanyika emo vita vikubwa maana ameonekana ya kwamba amekuja na upinde na katika hivyo vita vikubwa vitakavyofanyika atakwenda kuwa watu sana watu watakufa damu ya watu itamwagika itamwagikaisiyo um. hmm. na hatia na ni huyo mnyama ambaye watu wataambiwa ya kwamba wapate chapa yake na wale wote watakao ukataa watapata matatizo utakuwa ni wakati mbaya ni heri kuamini yesu kristo kwa bwana na mkozi wako kwa wakati wa lehahivi tungali na uhuru wa kutangaza maneno ya mungu hapa ninazungumza kwa ajili ya hiyo serikali lakini wakati wa mbeli isingekuwa hivyo nisingelifungua kinwa changu kusema kwa ajili ya serikali na unakuja tena wakati ambao wezi mtu hawezi kufungua kimwa kusema haya maneno ambao linasema lakini yashike weka tiyari moyo wako ili ukutanua umenyakuliwa kabla ya serikali hiyo haijatawala kidonda chake cha mauti akijapona tuvu zambi zako kiri maovu yako oh ili atakapokuja yesu so unyekuliwa pamoja na watakatifu wengine meha, kabla pa. aijaja serikali hiyo mwengine anaweza kuniambia bwana tunaona vitu vingi vya ile chapa wakati huu ninakwambia kwamba utawala huo utakuwa ni wa miaka saba tu hesabu ya miaka ya hapa duniani Oh, mm -hmm. na kama ni miaka saba lazima vitu vyote abao vitatumika muo utawala viandaliwe wakati bado kanisa lakini lakini ile sheria itakayotoka dunia nzima ya kwamba hakuna mtu atakayeuza wala kununua wa katika dunia nzima itakuwa ni baada ya kanisa lakini vyote vitaandaliwa na vimeandaliwa wakati huo wa kanisa nanimekwambia kanisa ni karibu kunyakuliwa yes, sio mbali tena linaweza kunyakuliwa hata leo au hata kesho maana ni lenyewe tu linaziwiza lakini mambo yote ya utawala huo yamekwisha kuandaliwa biblia inasema ya kwamba siri ya ule mpinga kristo ilianza tangu zamani lakini haijafunuliwa wazi mpaka kile kinachoziwiza kiondolewe kinachoziwiza ni kanisa likiondolewa tu mara moja inafunuliwa wazi hivi bado vinafanyika, vinafanyika kwa siri Shad, eti, bwana yesu natusaidia sana well, nani ambaye yuko tayari kunyakuliwa wakati wa kanisa maana oh. watu wengi wanaposikia habari hizi za mnyama well, man, you know watu wanaogopa you know. wanasema tukimbilie wapi mm-hmm. lakini mahali pa kukimbilia ni kwa yesu tu maana walio katika kristo awatapata mateso ambayo itakuwa katika utawala wa akuna watu wengi wanaingia makanisani awajamwamini yesu kuwa bwana na mkozi w biblia inasema kutokuamini ni dhambi mnajua hiyo inasema kwa habari ya dzambi ni kwa sababu hawakumwamini mwana wa wapeke nani wakumwamini yesu linaye weko katika hesau ya wale watakaonyakuliwakabla Ka amtamakuni cha chachapa cha akijatukia hainuwe kidole chake juu juuule ambaye hajamwamini yesu kwa bwana na mokozi waninan wakumwamini yesu, yes. wa yesu. kuna watu wengine wanaishi ni waamini well, lakini well, majina yao yamekwisha kuondolewa katika kitabu cha uzima unajua kama jina la mtu linaweza kuwa lilikuwa limeandikwa katika kitabu cha uzima afu tena linaondolewa ni hivyo ndivyo jinsi maandikwe inasema kitu kinachofanya jina la mtu liondolewe katika kitabu cha uzima ni zambi wakati ulipomwamini yesu kwa haki na kweli kuwa bwana na mwokozi wako na jina lako liliandikwa katika kitabu cha uzima maana ulikiri maovu ukirudia tena katika kutenda maovu. jina lako linafutwa katika kile kitabu cha uzima sasa unakuwa mtu wa kungoja hukumu na wakati ndo huu wa rehema ya mungu bado ungaliponjo utubu zambi zako ili chapa ile ya isikukute isikukutegazabu it itakayokuja kwa ajili yake isikukutenani wa wakutengeneza maisha yakekuna kuja wakati ulio mgumuzadiwakati ulio mgumu zaidi ingekuwa heri mimi na wewe itakapofika wakati tu utanwe tayari tumenyakuliwa kwenda binguninani wakutengeneza maisha yake yakebasi mda wetu unakwenda kuisha But tutasimama come sote ili tuombe mungu handsome, also, like handsome, also, like mungu atusaidie sana ninaamini ya kwamba kuna watu wameshika maneno haya watayafanyia kazi trofoda, lunda, aposto, diha, uwa, minhela, na wale wengine ambao wakushika basi waombe mungu ili awafungue masikio ya kiroho kirohonafahamu faha- ili wapate kushika na kujua maana biblia nasema wengine wana masikio inayowasha ambao wakisikia maneno ya kweli wao no, wanayageuza wow, kwenye sikio zao huo, na hawawezi kuyashika wala kuyatekeleza na, na wanakashfu hii ndiyo kweli ya maandiko de ndiyo kweli ya maandiko ja, basi hacha tuombe mungu kwa sababuti unamuhubiri mwingine wa kipindi cha pii bwana yesu kristo uketie mahali pa ninashukuru kwa neno lako ambalo limeshuka li asubui ya leo ninakushukuru bwana kwa sababu lipenda kunena nasi kwa ajili ya yule mnyama siku ya leo leobwana ninaomba neno hili lipate kuwa ndani mwetu nitupatie ufahamu wa kufahamu ni kipi kitakaotukia na ligeuze mioyo yetu ili tukujie wewe bwana yesu kristo tukanyakuliwe pamoja na wengine Tizama wana wako wote hawa bwananinaomba wa rehemu kila mmoja na nauandike majina yao katika kitabu cha uzi ili kila mmoja aingie katika mbingu yako key, Buana, ataka, ili matukio hayo yatakaotukia yasitukie kwake bwana nimeliacha kanisa hili mikononi mwako Five, like, na wote walio katika dunia nzima so, endless, tuepushe wakristo wako na hatari ya yule mnyama Yelpecha, um, Sen, uh, ni katika jina la yesu ninaomba um, baraka kwa kila mmoja amena Amen, Amen, eh? Amen. Yes to so you.