yaliyopita katika shuga toka neuondoke kabisa maishani mwanguundo siwezi kuficha zaidi ya hapa sasa alinipata mwishoni bosi wangu alinishika walinishika kwangua wakati ujao katika shuga mimi nataka nimwangamize kabisa nimmalize ukafanya nini pikipiki hmm, piki yangu baridadi ais kuna mambo mengi unaweza kufanya usife moyo sawa lakini naweza kufanya nini jina langu ni karis na ningependa kupimwa nijue hali yangu ya hiv shuga