yaliyopita katika shuga fa lazima uende kweli siwezi tena ukaribia mwanaume sina uzuri wowote ni nampenda lakini amebadilika mtu yule alifanya hivu inaweza wakati ujao katika shuga lakini ujue na kupenda sofia nilikuwa hmm? na kupenda wakati uwote aliwaondoka nenda eh? tu Karis ulikuwa wapi malaika mimi si mtu mzuri hapana hmm. mina hiyo haiwezekani haiwezi kuwa kweli mbona mimi sikujua lazima ulipwe na maisha unayoishi mama unafanya nini hapa shugar