mkubwa na mzito wa wiki hii moja kati ya umbea ambao unasambaa chini ya maji ni kuhusiana na penzi la ndugu zetu kuvunjika pa inasemekana kwamba eti, eti lakini chanzo cha dada yetu kuachika kwa shemera wetu eti ni mambo ya Misimo shirawadu hayo maneno raisi wa shirika la wambea duniani nikahoji kweli haya mambo au si kweli ngoja tumvutie waya mwenyewe Hello. Hello, lulu mambo safi, safi sana unaongea na ndugu yako hapa raisi wa shirika la wambea duniani shirawadu naitwa lulu bwana pole nasikia umeachika ndugu yangu anda, cloud, so don't call me. na si ukai si wewe hivi ni kweli mmeachana na shemera au kwa si fani, kazi, si kwa FM. na chanzo chanie kuachana wewe au shemea dah pole jamani nakuonea huruma baada ya kuachana na mpenzi au shemela amerudi kwa mesamobeto tayari ushapata mbadala ama bado uko sin manake katika usawa huu kuachika na usawa huu wa magu hapa kazi tu nah, siju itakuwaje ao darulu ruru Lulu! How do you see