feri tuko na insurance tayari insuran wetu tumeshawaeleza niko na watu wangu wameenda kwenye hizi sipitali zote za mombasa kuhakikisha kwamba tumejua wale watu wtokwaliopata ajali na waepelea kwenye hizi sipitali tutawafatizia wale waliopata majeruhi na wale pia walioaga tutawafuatizia kwa hivyo hilo ni hakikisho nataka kulitoa hapa from kenya ferry services management