kinanananiougavana na ushamaapigia kura ugavanatuko na kidero tuko na watitu tuko na baru hmm. na hiyo guru kingine ana hiyo lakini haa ndio wada tunaona kama nii i aaja kura ni siri ya mtu andwanguaaagnaona ah, okay. okay. so, kama tahagu tatimiza hai ambazo ametaa um, katia kape wanasiasa ni wanasiasahagua tmtu kiu nachagua tiataameahwahaeahakafaa00tafanya kma na sasa tukiongea tu kwa, kwa jumla hzo kama s wkasuilia juizijuizi tumaona wakitoa manifesto zile vitu wanataka kutimiza katika eh, miaka tano ambayo wataka wamepata watu wa kuongoza unaona eh, kama wataweza kutimiza puu... yeah. manifesto kila mtu anakwanga na yake hmm. lakini kutimiza ndio shida ni e, ngumu unajua ile populho tukonana zaizi sio ph unazasema una so, ya kwamba unaasaidia kila mtu asaidike tuko wengi sana so hiyo ingine i ile tu ya kujiuza nijiuze nijiuze nipate kazi lakini kingia hapo kutimizahiyo iwezikuwa vyotenanatueibashiri zaiz aviakura <laughs> ni ngumu sana hiyo ngoja kwanza tuweke kamu