kwa maoni yake unaona kama kulikuwa na mshindi wa mjadala huo kwa maoni yangu tulikuwa na washindi wote uh -huh. walikuwa washindi kwa sababu walijaribu kujitetea vizuri uh -huh. na hasa upande wangu kama ningekuwa ni kuwapatiapien ningepatia ptee n namba t ningepatia raila odinga uh -huh. nambe 3 madhakarua uh -huh htkana ulipotazama mjadala huo nini mwenye ungempatia kura mbeleni hiyo iligeuka ama bado ni ile ile imegeuka imegeuka kwa mtazamo wangu imegeukhiyo mjadala imebadilisha na kuna unajua kwamba kuna mjadala mwingine utakuwa ndiyo kuna mjadala ambao utakuwa isikia wakisema tarehe 25, yeah. 25 februariumepanga yeah. kutazama hiyo pia uhipi nimepanga kutazama yeah. kwa njia tofauti na uende ikabadilisha zaidi kila kitu mm. ndio huende ikabadilisha kila kitusawa uh, so. asante sana uh, jina labda utupati jina naitwa o mido7 yeah. so, so ok