basi pasipo kuchukua muda mrefu mama amekwisha kuombea neno tayari na mungu amesikia na nafikiri mkutano wetu huu tuna kichwa chetu cha neno ambacho kinasema ya kwamba hicho kichwa chetu cha neno ni swali kinasema ya kwamba nifanye nini ili niingie ufalme wa mbinguni si sindiyo mchungaji hicho ndicho kichwa cha neno cha mkutano wetu huu na kama swali inaulizwa nifanye nini ili niingie ufalme wa mbinguni inamana hiyo swali inahitaji ipate jibu si sindio yeah. sisi ni wakristo lazima tujue kipi cha sisi kufanya ili tuingie ufalme wa mbinguni Amen. hacha tusome kwanza maandiko alafu tutaendelea na somo letu tunasoma matayo injili ya matayo mtakatifu sura yake ya saba na vesi yake ya ishirini na moja au vesi yake ya kumi na moja nitahitaji mtu mmoja wa kusoma angekuwa anakuwa mwepesi kwa kutusaidia kusoma sijui mmoja ambaye atakuwa mwepesi kwa kusoma kiswahili naona tuna wasomaji wengi hapa sindio matayo sura yake ya saba na vesi yake a ishirini na moja ninatangulia kusoma alafu wengine watajanda watakuwa natusaidia mavesi zingine kusoma inasema hivi si kila mtu ambaye ananiambia bwanabwana atakayeingia ufalme wa mbinguni lakini yeye anayefanya mapenzi ya baba yangu aliye mbinguni amena Amen. yesu anasema ya kwamba si kila mtu bwana bwana atakayeingia katika ufalme wa mbinguni bali ni yule anayefanya mapenzi ya baba mkutano mmoja uliopita wakati mmoja hapa tulijifunza juu ya mapenzi ya mungu ni nini tunakumbuka wana wa mungu na tukasema mapenzi ya mungu ni kitu gani na kila mtu akasikia na akaelewa kipi ambacho ni mapenzi ya mungu kwa hiyo hatutazungumza tena juu ya mapenzi ya mungu mahali hapa lakini sasa tunajuuliza swali tufanye nini ili tuingie katika ufalme wa mbinguni maana tumesha mapenzi ya mungu ni nini kwetu sasa tufanye nini tena tuingie ufalme wa mbinguni neno ufalme ni utawala kitu ambacho kinaitwa ufalme yaani utawala na kama kuna utawala mahali fulani au katika nchi fulani kuna utawala kwa kuingia katika ule utawala kunakuwa vigezo au masharti au mambo fulani ambayo inabidi mtu kuyatimiza ili aingie kwenye ule utawala tuko pamoja wnamungu tumesikia hapa mchungaji ametufundisha masharti karibuni kenda kama sisahau kenda sita mchungaji masharti sita ambayo inatufanya sisi kuingia katika ufalme wa mbinguni kwa hiyo kama tusipoyatimiza hali masharti hatuwezi kuingia kwenye ule ufalme au ya ule utawala wa mbinguni ni kama vile tuna utawala katika nchi hii ya a ukipenda sasa ufike pale kwenye ufalme wenyewe uliopo nafikiri uwezi kwenda tuhikiakicatunakwenda kuingia kwenye ufalme nana mfalme na haiwezekani mpaka mpa mambo ambayo utayatimiza maana ufalme ni utawala na kwa hiyo pia kuna utawala wa mbinguni huo ndio unaitwa ufalme wa mbinguni na kwa kuingia kwenye huo utawala wa mbinguni au huo ufalme wa mbinguni inabidi mpaka utimize mambo fulani kama jinsi inavyoandika biblia ndipo uingie hapo huwezi kuingia tu kichwa kichwa akutaingia kila mtu tu kwa sababu ameumbika na mungu hapana maana kila mtu ni mtu wa mungu kwa kuwa aliungwa na mungu lakini kila mtu si mwana wa mungu kuna watu wa mungu na kuna wana wa mungu na wale wana wa mungu ndio wana wa ufalme na ndio ambao wana kibali cha kuingia pale chungaji akasema neno moja ya kwamba hakuna ya mwenye haki hata mmoja na akasema ya kwamba yeye ana ya kwamba watu ni wenye haki maana wataingia katika ufalme wa mbinguni si ndio yeah. ipeda iseme hili neno kidogo kabla sijashuka yeah. watu wengine wakasema ndio biblia inasema hakuna mwenye haki hata mmoja ndiyo biblia inasema hakuna mwenye haki hata mmoja chini ya jua na sasa inabidi tujue namna gani hakuna mwenye haki hata mmoja chini ya jua na ni wakati gani mwanadamu anakuwa sio mwenye haki na ni wakati gani sasa mwanadamu anakuwa mwenye haki chini ya jua maana asiyekuwa mwenye haki ataingia katika ufalme wa mbinguni na ndio maana mchungaji ajuuliza je inamana yesu akija ataenda bure ataenda na watu kwa sababu hakuna mwenye haki yesu atakwenda na watu kwa sababu atukuwa wenye haki chini ya jua ndio maana yesu aliacha umungu mbinguni kuja kufa ili apate kutukomboa sisi atupatie haki ya kuingia katika mbinguni jina la bwana libarikiwe Amen. kwa hiyo sasa tunakuwa wenye haki kupitia yesu kristo ambaye tumemwamini ametufanya kuwa wenye haki kwa damu yake iliyomwajika napo tutaingia mbinguni kwa sababu tunakua wenye haki lakini tusipokuwa wenye haki hatuwezi kuingia sitasema mingi juu ya hiyo nilipenda tu nache naigusia kidogo, na kidogo hapo nafikiri iko wazi kwa hiyo jibu la swali yetu sasa tufanye nini ili tuingie katika ufalme wa mbinguni jibu la kwanza cha kufanya ni kumwamini yesu kuwa bwana na mokozi wa maisha yako Amen. maana ikiwa kama hutamwamini yesu kuwa bwana na mwokozi wa maisha yako huwezi kuingia katika ufalme wa mbinguni hata ufanye namna gani maana kwenye huo ufalme hakutaingia watu wasio amini bali ni wale tu wamwaminio yesu kristo kuwa bwana na mwokozi wao au ndio watakaoingia maana yeye ndiye mfalme mwenyewe kama wewe ukikatahana na mfalme ukimkataa mfalme ukimwasi mfalme unaweza kufika kwenye ikulu yake bwana wa mungu tuko pamoja haya ni maneno ya uzima lazima tufahamu vizuri kama ukikataa mfalme kwama vile mfano kwetu congo tunamtawala wetu ni josefu kabila si sindio yeah. wewe ukiwa unampinga josefu kabila umemkataa kumkubani je unaweza kufika kwenye ikulu yake na kukaa naye ikuluni si anakuona wee ni adui wake mkubwa si sindio kwa hiyo pia kwenye ufalme wa mbinguni kama atumwamini yesu kuwa bwana na mwokozi wetu hatuwezi kupata haki au kibali cha kuingia kwenye huo ufalme kwa hiyo jibu la kwanza ni kumwamini yesu kuwa bwana na mwokozi wa maisha yetu tatoa kwanza jibu alafu nitachambua huko chini kidogo kwa ajili ya maneno hmm. jambo la pili au jibu la pili ni kutubu mahovu yetu na kuyaacha kutubu zambi zetu na kuziacha hilo ndilo jibu au jambo la pili la swali hii tunaojuuliza tufanye nini ili tuingie katika ufalme wa mbinguni mtu yeyote yule asiye tubu zambi zake na kuziacha amekwisha kumwamini yesu amempokea yesu kuwa bwana na mkozi wake lakini inambidia tubu zambi zake na kuziacha kama usipo tubu zambi na kuziacha kama nisipotubu zambi na kuziacha sina kibali cha kuingia katika ufalme sina kibali cha kuingia katika ufalme wa mbinguni kwa sababu gani sitakuwa na kibali cha kuingia katika ufalme wa mbinguni ni kwa sababu biblia inasema katika ufunuo sura yake ya makumi mbili na moja na vesi yake ya makumi mbili na saba fikiri mchungaji tena alisoma hiyo andiko mtu mmoja haraka naweza kutusomea mchungaji kitabu cha ufunuo wa yohana sura yake ya m21 na, na vesi yake ya mau27b tunasema ya kwamba jam, jibu letu la pili ni kutubu zambi zetu na kuziacha maana wenye zambi hawataingia kwenye ule ufalme wa mbinguni ufunuo2es vesi ya a 2 yani. ubarikiwe hmm. biblia inasema ya kwamba ndani yake amtaingia chochote kilicho kinyonge au tunaweza kusema tena katika kiswahili kingine neno kinyonge ni uchafu kilicho kichafu maana viswahili viko tofauti sindio ndani ya ule ufalme amtaingia chochote kilicho kinyonge hapo bibia ko anasema katika ufunuo ni kwa ajili ya kuingia katika ule mji mtakatifu na ule mji mtakatifu ni mji wa ufalme maana kila ufalme unakuwa na mji wake na pia kuna mji wa ufalme wa mbinguni hatutachambua kwa ajili ya mji mtakatifu maana ni somo lingine ndefu ambalo ukisikia yohana anaambiwa ya kwamba simama panda hapa nami nitakuonyesha ule mji mtakatifu alafu nyuma akaonyeshwa akaambiwa kwamba yule re- yerusalemu mpya kisha nyuma akaona tena kanisa ambalo ni watakatifu ni somo lingine kuchamgua kwa ajili ya yule mji lakini tunapenda kusema juu ya kuingia hapo tuko pamoja na mungu kwa hiyo yoyote aliye mchafu aliye nadhambi ingia katika ufalme wa mbinguni maana jina lake litakuwa aliandikwi katika hesabu ya watu ya katika kile kitabu cha uzima ambapo mnaandikwa watu walio na ruhusa na kibali cha kuingia kwenye ule mfa, ufalme kwa hiyo lazima tutubu zambi zetu na kuziacha ndipo tuingie katika ufalme wa mbinguni ndipo tuingie katika ufalme wa mbinguni amtaingia kilicho kinyonge amtaingia kilicho kinyonge taingia kicfumtaingia kichafu kwahiyo ukimwamini yesu na kutubu zambi zako na kuziacha tiyari una kibali cha kuingia katika ufalme wa mbinguni kwa hiyo kama tu unataka uingie huo ufalme basi wewe umwamini yesu na utubu zambi zako na uziache usirudilie tena maovu uishi maisha matakatifu basi utaingia katika ufalme hiyo ni nin, nin, nin, njia mojawapo ya kuingia katika ufalme na ilio kabisa iliyo halali kabisa na katika ufalme katika ufalme au katika kuingia mahali inabidi upitie njia si sindio katika kuingia mahali inakubidii upitie njia na tunasema tufanye nini tuingie katika ufalme wa mbinguni ina maana inabidi tupitie njia ili tuingie tuufikie mahali pale kwenye kuwa ule ufalme ambako ni mbinguni na unaweza kuwa huko katika njia maana njia ni yesu kristo mwenyewe amesema mimi ndimi njia kweli na uzima na ndipo maana tumesema yakwamba lazima kwanza umwamini yeye ndipo uingie pale maana yeye ndiye njia mtu atafika kwa baba isipokuwa kwangu mime ndivyo anasema yesu kwa hiyo yeye yesu ndiye njia na sasa kila mwamini anakuwa tayari iko katika njia ya kweli na uzima ya kufika katika ule ufalme lakini lakini unaweza kuwa kwenye njia unaenda mahali fulani na kwa sababu ya kutokujua kwako unaweza kuipotea hiyo njia tuko anaenda njia kama vile anaa oaa aiko kwenye njia kabisa lakini kwa sababu ya kuto vizuri anapotea ile njia anapiga simu ya hivi niko urusi nimesahau njia ya kufika pale hatujaona hiyo iko hivyo eh? lakini yule mtu aliingia kumotova ya kwenda skanabo na alikuwa tiyari kwenye njia ya kwenda skanab na alikuwa iko njiani lakini amepotea njia na iko njiani mnifuate vizuri amepotea njia na iko njiani na pia vile vile watu wengi ni waamini wamemwamini yesu kristo kwa bwana na mwokozi wa wametubu zambi zao wameingia tiyari kwenye njia ya kuenda kwenye ufalme lakini sasa katika maisha yao wanafikia wakati wanaipotea ile njia na ndipo maana paulo akasema eri mwisho kuliko mwanzo eri mwisho kuliko mwanzo maana unaweza kuanza kutoka kobnauni kuja sknabo umeanza vizuri lakini kufikia mwisho ukomo wako wa kufika sknab umefika umepotea unakuwa mahali pengine tuko pamoja wanawa mungu hatari sana tutekeleze biblia imesema heri mwisho kuliko mwanzo waweza kuanza vizuri lakini kwa ajili ya kutokujua unamaziajla kutokujamalizia vibaya tusomee kwanza vizuri, kwa kujua, vibaya. Tusome kwa kitabu cha isaya sura yake ya tano na vesiyake a ya kumi na tau isa sura ya a no, na vesi yake yakumi na tau mwengine atatafuta atayarishe hosea sura ake ya nne na vesi ya sita isaya sura ake ya tano na vesi ake ya kumi na tatu na hosea nn sita anayepata anaweza kusoma isaya tano kumi na tatu tano kumi na tatu na mm. na na watu wao wa wbiblia inasema ya kwamba watu wangu wamekwenda kwa kufungwa kwa sababu wamekosa akili kiswahili kingine kinasema ya kwamba watu wangu wamekuwa mateka kwa sababu ya kukosa maarifa tuko pamoja wamekuwa mateka wamekwenda kwa kufungwa ni watu wangu watu wa mungu lakini wamefungwa kwa sababu ya kuto kujua kwa sababu ya kukosa maarifa tusomee hosea nayo tusikie sura ya 4 6 hosea 4 6 ubarikiwe ndio mm. Mm. Mm. amen hosea mm. naye anasema ya kwamba mungu anasema katika kitabu cha hosea ya kwamba watu wangu wameangamia sababu ya kukosa maarifa na mungu anasema ya kwamba atafikia kuwakataa kwa sababu anakosa maarifa kumbe wakristo ambao wamemwamini yesu kuwa bwana na mokozi wao na wametubu zambi zao inabidhii tuwe na maarifa tuwe na akili ya kufahamu ya kwamba tuko katika njia hii njia je ina vikwazo je hii njia kuna wakati tunaweza kufikia tunapotea njia na ni vitu gani ambavyo vinaweza kuwa viziwizi katika hii njia biblia katika isa inasema watu wangu wamefungwa wamekuwa mateka je kuna vitu vingine au kuna watu wengine ambao wanaweza kunifungia mimi njia ili nikawe kama vile mfungwa nisifikie ukomo lazima tuwe na akili ya kufahamu hiyo tuko pamoja wanamungu lazima tuwe na akili ya kufahamu hiyo na ninataka kuambia kwamba katika njia ya kufikia ufalme wa mbinguni kuna watu wengine ambao wanawafunga watu wengine ili wasiingie katika uo ufalme biblia nasema hivyo yesu akasema hilo neno kwa ajili ya mafarisayo na masandukayo ya kwamba wanawfungia watu wengine wasiingie katika ufalme wasiingie katika ufalme wende na mimi vizuri taratibu jsi nimeanza tangia mwanzo ndipo utanipata vizuri soma matayo sura ake a makumi mbili na tatu na mstari wake wa kumi na nasema kuna watu wengine wanafungia watu ili watu wasiingie katika ufalme wa mingu asabu somoletu ni kwamba tufanye nini ili tuingie katika ufale wabinguinasema wengie wamepotea kwa ajili ya kukosa maarifa matayo maublt tau ya matayo inasema hivim huarikiwe lakini one wenu waandishi wa mafaisai ya wadanganyifu nini kwa sababu nafungia watuadwa mbinguni um. kwa maana nini hamwingii ninyi wenyewe um. yeah. wala um. Wale ingia, mm. yeah. Amen. pole sana bwana atusaidie sana siwezi kusema aleluya mahali hapo maana si kila jambo tusema haleluya aleluya maana yake bwana lazima tumsifu bwana kwa mambo mema mazuri makuu lakini hapo tunasema bwana atusaidie yesu anawaambia mafarisayo na waandishi ya kwamba ni wadanganyifu wamefungia watu wasiingie katika ufalme na wale wanaoingia wao mafarisayo awataki wale watu waingie awataki wale watu waingie wale watu wako njiani kwenda katika ufalme lakini wao wanawafungia Wana wanawafungia wao wanawafungia na usifikiri ya kwamba wale mafarisayo tu wazama zile za zamani ndio ambayo wameambiwa hivi na ndio ambao wanafanyah kazi ya kufungia watu kuingia ufalme hapana hata leo kuna watumishi wengi makanisani ambao shetani amewaweka kwa ajili ya kufungia watu wasiingie katika ufalme nau watu, watumishi wanatumika na zile roho zilizotumika ndani ya mafarisayo na waandishi na watumishi hao ni wadanganyifu ni wa uongo hivyojensibiba nasema watumishi hao ni wadanganyifu wana mungu tuko pamoja mungu atusaidie sana maana kuingia katika ule ufalme inatuomba tuwe na akili inatuomba tuwe na maarifa tuwe na ufahamu tuwe na ufahamu mm. tuwe na ufahamu kwa hiyo tunasema ya kwamba kuna watumishi wengi wanaofungia watu wengine ili wasiingie katika ufalme na watumishi hao wanatumika na zile zile nguvu za mafarisayo na waandishi hmm. na ni namna gani sasa tunapata kujua namna gani au watumishi makanisani wanavyowafungia watu ili wasiingie katika ufalme kwa sababu kama tusipojua hile tutakosa kuingia kwenye ule ufalme ttutakuwa tumefungiwa, tumefungiwa. na kuna watu wengi tiyari wamefungiwa wako katika vile vifungo lakini hawajijui wanaona tu tuko njiani kwa sababu tulimwamini yesu na tulitubu zambi zetu lakini kumbe njia yenyewe wameshaipotea bila kujua kwa ajili ya upungufu wan wail a aly upungufuwailnasema kwahiyo kila mtu atajuuliza namna gani wanavyowafungia watu kuna namna wanazozifungia watu namna ya kwanza wanayoifungia watu wasiingie katika ule ufalme ni mafundisho ya uongo wanayolifundisha kanisa katika ulimwengu mzima mafundisho ya uongo yamezagaa sana watu wanafungua makanisa ya watu maelfu na maelfu lakini mafundisho anayofundishwa pale ni ya uongo hili mafundisho ni kiziwizi ambacho shetani anakitia ili kufungia watu wasiingie katika ufalme bwana tusaidie sana mafundisho ya uongo na jambo la pili wanalofungia watu wasiingie katika ufalme ni miujiza ya uongo uongomiujiza ya uongo huku watu wanafikiri ya kwamba ni miujiza ya kimungu lakini kumbe ni miujiza ya uongo sio ya kimungu maana si kila mtu tu anayefanya miujiza kwa sababu ameponya wagonjwa kwa sababu ametabiri kwa sababu ame, ame, ame, ame, amefanya kitu fulani ya kwamba inatokana na mungu sivyo tusome biblia vizuri na tusikie kesho tutaona hiyo sehemu ya pili ambayo tutakwenda kutambua ya kwamba mtu anayefanya miujiza ya kimungu ni mtu wa namna gani maana tunapaswa kuwa na akili ya kujua na kutambua kwa hiyo tuone hii kwanza mafundisho ya uongo mafundisho ya uongo katika mafundisho ya uongo wanafundisha watu kuabudu masanamu makanisadi ni jambo la kwanza ambalo wanalifundisha kufundisha watu kuabudu masanamu na kuna watu wengine wanayapokea hayo mafundisho na wanajiita ni wakristo yn yani kama wanajiita ni wakristo inamaana wameona wako katika njia sinjio kasabau kristo ndio njia lakini wanafundishwa mafundisho ya kuabudu masanamu ili mafundisho nawafungia njia. Njia. njia biblia inasema katika kitabu cha kutoka sura yae ya 2 na vesi ya 4 mchungaji aliuliza ile swali hapa kutoka sura ya su mbili vesi yake ya mne. inasema ya kwamba mimi mungu wako usiwe na miungu mingine ila mimi ukiendelea kusoma hiyo vesi Mbaa kule chini mungu anasema ya kwamba msiabudu wala kuheshimu kitu chochote mfano wa mwanamke wala, wala mfano wa mwanamme wala mfano wakitamba acho juu ya arsi wala mfano wakiendacho angani wala mfano wa kiliko mbinguni wakiliko mbinguni wala kilicho kuzimuni chini msiabudu wala kukieshimu na sasa kwa sababu anajua mungu anasema hivyo shetani naye analeta mafundisho ya uongo ndani mwao ya kwamba wasimamishe sanamu ili watu waabudu zile sanamu ya kwamba ni sanamu za watakatifu toko pamoja na mungu aseme ni sanamu za watakatifu nasema kilicho kinyonga kitaingia katika ule ufalme sasa kama wewe unaabudu zile anam inamana unakuwa ong unakua mchafu katika ufalme wa mbinguni haki ya kuingia katika ule ufalme unaikosa kuna utofauti wa haki na kweli tunafahamu il neno haki na neno kweli sio neno moja ni mambo mawili tofauti tutachambua il wakatini hnt mambo mawili tofauti kwa hiyo kama tukiabudu masanamu tunafungiwa njia ya kuingia katika ufalme hatuna haki ya kuingia kwenye ule ufalme wanafundisha watu wasiabudu masanamu waabudu masanamu na katika kuabudu masanamu kuna sanamu zinazoabudiwa hapa duniani tunazifahamwa eh? sanamu zinazoabudiwa hapa duniani He, kuna aina za sanamu ambazo zinaabudiwa duniani tutakwenda kuona zimojawapo ziko nyingi lakini hatutaziona zote kuna sanamu zinazoabudiwa hapa duniani sanamu moja ambayo inaabudiwa ni sanamu ya bikira maria unafaham kama kuna sanamu sanam inaabudiambaoinaitikiamaria sindio na hapa tumesoma katika kitabu cha kutoka ya kwamba tusiabudu tusiheshimu kitu chochote kilicho mfanow mwanamke wala mwanamme wala kilicho mfano wa kilicho mbinguni juu wala kilicho chini kuzimuni wala kitambaacho chini juu ya ardhi wala kitambaacho ya angani sasa kama tukifundishwa kwamba sanamu ya bikira maria ni mtakatifu mama wa yesu lazima tuipegie magoti tuishujudie na tuombe kwayo ili hiyo sanamu itutendee makuu nitakwambia ile sanamu yenyewe sio sanamu ya mama yake ya yesu kwanza ile ni sanamu ambayo walichukua ya malikia wa mbingu ya marikia wa mbingu na ndio ile sanamu tena ambayo ilifanyiwa katika efeso ikaitwa diana mungu mke katika efeso sasa kwa sababu ulimwengu unaendelea wakaona ya kwamba kwa kuwa ilifanyika vita vikubwa kati ya mitume na watu wa efeso kwa ajili ya kupinga mafundisho ya sanamu sasa wakafanya mkutano tena efeso sitazungumzia juu ya ile historia wakati ambalo rumi e, ilifanya mkutano efeso na kuibadilisha ile na kuitia kuwa msanamu ya yadikira maria ili watu wafikie tu kuabudu yule mngu mke wa efeso ambaye aliitwa jiana aliye abudiwa ulimwengu mzima ule sio mama ya yesu na ile tu ni njia kufanya nini kufungia watu njia wasiingie katika ufalme kwa sababu tukiabudu masanamu hatutaingia tena kwenye ule ufalme hiyo ni sanamu moja ambayo inaabudiwa ulimwengu mzima sanamu nyingine ambayo inaabudiwa ulimwengu mzima ni wa mti wa yuli tunafahamu mti wa yuli tre mti wa krismas ile ni sanamu tosha ambayo inaabudiwa na mungu alikataa mungu aliwaambia wana wa israeli ya kwamba msifuhate matendo ya mataifa maana sio mazuri wanakwenda porini wanakata mti wanauleta mjini wanachukua misumari na nyundo wanapigilia chini wanausimamisha alafu wanakwenda tarasisi wanakwenda kuchukua madini awafu wanakuja kuupamba ule mti mungu anaita ni sanamu tu hata tusome mandikujisikilia kama huyo mti unaandikwa ndani ya biblia na mungu amekataa anasema ni sanamu bwana yesu ni mwema sana wanawa mungu Yerema. mungu ni mwema ni mwema sana soma yeremia yeremia sura ya saba vesi ya kumi na sita hadi makumi mbili usome polepole pale kwa yeremia só que é a saba? Deu. Sorry. Soma Yeremia Kumi. So, Yeremia Kumi. vesi ya kuanza hadi kendandiyo hmm. hmm. tusikie kwa makini hapa manja hapandio hmm. hmm. hmm. hmm. Mm. Ya, ya hizo mm. mm. mm. mm. mwanzi kusikia sasa hapo inaanza kutaja mm hmm hmm hmm hmm hmm mm hmm hmm hmm hmm hmm hmm hmm 嗯，嗯。Mm. Mm. ni shina mti tu na ni maelezo ya mm. Mm. Mm. kutoka mm. Mm. talashishi talashishi sanamukutoka tarashishitarashishi ya samawi ya samawi mm. mm. ishia hata hapo inatosha wana wa mungu tuko pamoja kusikia ili andiko je tumelisikia kwa makini vizuri tumelisikia vizuri kwa makini eh? maana labda usiposikia kwa makini maandiko mengine yanakuwa nguvu kuyaelewa